Mua Bán rao vặt

Tân Phú

Phần mềm bán hàng đi kèm máy in bill k80 giá rẻ

  • Ngày đăng: 21-10-17
  • Giá: 4.500.000₫

 Phần mềm bán hàng đi kèm máy in bill k80 giá rẻ Cty phần mềm Mimosa : 79 Lê Thiệt – Phú Thọ Hòa – Tân Phú – TP.HCM Hotline tư vấn miễn phí : 0911 622 175 – 0166 493 4363 Quốc Cường Chuyên cung cấp phần mềm tính tiền quản lí bán hàng dành cho…

Xem thêm
Tân Phú

Phần mềm bán hàng kèm máy in bill k80 giá rẻ

  • Ngày đăng: 20-10-17
  • Giá: 4.500.000₫

  Phần mềm bán hàng kèm máy in bill k80 giá rẻ Cty phần mềm Mimosa : 79 Lê Thiệt – Phú Thọ Hòa – Tân Phú – TP.HCM Hotline tư vấn miễn phí : 0911 622 175 – 0166 493 4363 Quốc Cường Chuyên cung cấp phần mềm tính tiền quản lí bán hàng dành cho cafe,shop,quán…

Xem thêm
Quận Ba Đình

HPE DL80 GEN9 - 5 ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI

  • Ngày đăng: 19-10-17
  • Giá: 1.000.000₫

HP ProLiant DL80 Gen9 mang lại cho bạn nhiều hơn nữa với giá cả phải chăng cho các mô hình chuẩn . Các máy chủ HP DL80 Gen9 vẫn là một hệ thống có khả năng mở rộng rất cao, cho phép các doanh nghiệp chỉ trả cho những gì họ cần hiện nay và khả năng nâng…

Xem thêm
Tân Phú

Phần mềm tính tiền giá ưu đãi cho nhà sách

  • Ngày đăng: 18-10-17
  • Giá: 2.500.000₫

 Phần mềm tính tiền giá ưu đãi cho nhà sách Cty phần mềm Mimosa : 79 Lê Thiệt – Phú Thọ Hòa – Tân Phú – TP.HCM Tư vấn miễn phí 24/24 : 0911 622 175 – 0166 493 4363 Quốc Cường Chuyên cung cấp phần mềm tính tiền quản lí bán hàng dành cho cafe,shop,quán…

Xem thêm
Quận Đống Đa

Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng

  • Ngày đăng: 12-10-17
  • Giá: 120.000₫

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH   162A Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội   Chuyện phân phối cho các đơn vị thi công thiết bị, linh kiện, phụ kiện mạng - quang giá rẻ   (LƯU Ý: CHÚNG TÔI CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN)   Khách mua buôn…

Xem thêm
Tân Phú

Phần mềm tính tiền PoS quản lý bán hàng giá rẻ

  • Ngày đăng: 09-10-17
  • Giá: 2.500.000₫

 Phần mềm tính tiền PoS quản lý bán hàng giá rẻ Cty phần mềm Mimosa : 79 Lê Thiệt – Phú Thọ Hòa – Tân Phú – TP.HCM P.kinh doanh : 0911 622 175 – 0166 493 4363 Quốc Cường https://www.facebook.com/quoccuongMMS/ Tư vấn miễn phí 24/7 Chuyên cung cấp phần mềm…

Xem thêm

Tìm kiếm mới